Please use this identifier to cite or link to this item: http://cuir.car.chula.ac.th/handle/123456789/11721
Title: โครงการวิจัยเรื่อง การพัฒนาผลิตภัณฑ์อาหารจากวัตถุดิบท้องถิ่นของจังหวัดน่าน ในโครงการวิจัยการจัดการทรัพยากรเพื่อการพัฒนาอย่างยั่งยืนของจังหวัดน่าน : รายงานการวิจัยฉบับสมบูรณ์
Other Titles: การพัฒนาผลิตภัณฑ์อาหารจากวัตถุดิบท้องถิ่นของจังหวัดน่าน
โครงการวิจัยการจัดการทรัพยากรเพื่อการพัฒนาอย่างยั่งยืนของจังหวัดน่าน
การจัดการทรัพยากรเพื่อการพัฒนาอย่างยั่งยืนของจังหวัดน่าน
Authors: วรภา คงเป็นสุข
พันธิพา จันทวัฒน์
สุทธิศักดิ์ สุขในศิลป์
สุเมธ ตันตระเธียร
อุบลรัตน์ สิริภัทราวรรณ
ชาลีดา บรมพิชัยชาติกุล
อินทาวุธ สรรพวรสถิตย์
Email: Varapha.L@chula.ac.th
Pantipa.J@Chula.ac.th
Suttisak.S@Chula.ac.th
Sumate.T@Chula.ac.th
ไม่มีข้อมูล
Chaleeda.B@Chula.ac.th
Inthawoot.S@Chula.ac.th
Other author: จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
Subjects: ผลิตภัณฑ์อาหาร -- ไทย -- น่าน
อาหารแปรรูป -- ไทย -- น่าน
อาหาร -- การเก็บและรักษา
ผลิตภัณฑ์ใหม่ -- ไทย -- น่าน
Issue Date: 2549
Publisher: จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
Description: การพัฒนาผลิตภัณฑ์ลูกชุบจากถั่วมะแฮะ Cakanus cajan millsp / พันธิพา จันทวัฒน์ และคณะ -- การพัฒนาผลิตภัณฑ์เห็ดพื้นบ้านอบแห้งของจังหวัดน่าน / ชาลีดา บรมพิชัยชาติกุล, วรภา คงเป็นสุข -- การพัฒนาอุปกรณ์แยกดินและทรายออกจากสาหร่ายไก / อินทาวุธ สรรพวรสถิตย์, พันธิพา จันทวัฒน์ -- การพัฒนาผลิตภัณฑ์ชาข้าวหอมมะลิใบหม่อน Morus alba Linn / อุบลรัตน์ สิริภัทราวรรณ และคณะ -- การพัฒนาผลิตภัณฑ์อาหารหมักจากข้าวโพด / สุทธิศักดิ์ สุขในศิลป์, สุเมธ ตันตระเธียร -- มอยส์เจอร์ซอร์พชันไอโซเธอร์มของผงสาหร่ายไกปรุงรสโรยข้าว / อินทาวุธ สรรพวรสถิตย์, ชาลิดา บรมพิชัยชาติกุล, วรภา คงเป็นสุข
URI: http://cuir.car.chula.ac.th/handle/123456789/11721
Type: Technical Report
Appears in Collections:Sci - Research Reports

Files in This Item:
File Description SizeFormat 
Worapa_karn.pdf91.01 MBAdobe PDFView/Open


Items in DSpace are protected by copyright, with all rights reserved, unless otherwise indicated.