Please use this identifier to cite or link to this item: http://cuir.car.chula.ac.th/handle/123456789/12038
Title: ชุดโครงการวิจัยเรื่อง การวิเคราะห์และการดัดแปรทางเคมีเพื่อการเพิ่มมูลค่าผลผลิตทางการเกษตร และวัสดุเหลือใช้จากการแปรรูปผลิตภัณฑ์เกษตรของจังหวัดน่าน ภายใต้ โครงการจัดการทรัพยากรเพื่อการพัฒนาอย่างยั่งยืนของจังหวัดน่าน : รายงานฉบับสมบูรณ์
Other Titles: โครงการวิจัยเรื่อง การวิเคราะห์และการดัดแปรทางเคมีเพื่อการเพิ่มมูลค่าผลผลิตทางการเกษตร และวัสดุเหลือใช้จากการแปรรูปผลิตภัณฑ์เกษตรของจังหวัดน่าน
การวิเคราะห์และการดัดแปรทางเคมีเพื่อการเพิ่มมูลค่าผลผลิตทางการเกษตร และวัสดุเหลือใช้จากการแปรรูปผลิตภัณฑ์เกษตรของจังหวัดน่าน
โครงการจัดการทรัพยากรเพื่อการพัฒนาอย่างยั่งยืนของจังหวัดน่าน
การจัดการทรัพยากรเพื่อการพัฒนาอย่างยั่งยืนของจังหวัดน่าน
Authors: พาสวดี ประทีปะเสน
พันธิพา จันทวัฒน์
ธนจันทร์ มหาวนิช
พรพรรณ อุดมกาญจนนันท์
สุชาดา จูอนุวัฒนกุล
วรินทร ชวศิริ
ศิริพัสตร์ ไชยันต์, ม.ล.
วัลภา เอื้องไมตรีภิรมย์
เฟื่องฟ้า อุ่นอบ
อภิชาติ อิ่มยิ้ม
พุทธรักษา วรานุศุภากุล
ลักษณา ดูบาส
Email: Pasawadee.P@Chula.ac.th
Pantipa.J@Chula.ac.th
Thanachan.M@Chula.ac.th
pornpan.u@chula.ac.th
suchada.c@chula.ac.th
Warinthorn.C@Chula.ac.th
Siripastr.J@Chula.ac.th
Wanlapa.A@Chula.ac.th
Fuangfa.U@Chula.ac.th
Apichat.I@Chula.ac.th
Puttaruksa.W@Chula.ac.th
ไม่มีข้อมูล
Other author: จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
Subjects: การแปรรูปผลิตผลเกษตร -- ไทย -- น่าน
ผลิตผลเกษตร -- ไทย -- น่าน
การใช้ของเสียให้เป็นประโยชน์
ของเสียทางการเกษตร -- ไทย -- น่าน
การพัฒนาแบบยั่งยืน -- ไทย -- น่าน
Issue Date: 2551
Publisher: จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
Description: โครงการย่อยที่ 1 การวิเคราะห์กรดอะมิโนและโปรตีนในพืชเกษตรกรรมของจังหวัดน่าน -- โครงการย่อยที่ 2 การศึกษาสมบัติเป็นสารกันหือจากพืชท้องถิ่นของจังหวัดน่าน -- โครงการย่อยที่ 3 การสกัดและการดัดแปรโปรตีนจากพืชเกษตรกรรมของจังหวัดน่าน เพื่อใช้ประโยชน์เชิงอุตสาหกรรม -- โครงการย่อยที่ 4 การพัฒนาผลิตภัณฑ์มูลค่าเพิ่มจากวัสดุเหลือใช้จากการแปรรูปผลิตภัณฑ์เกษตรของจังหวัดน่าน
URI: http://cuir.car.chula.ac.th/handle/123456789/12038
Type: Technical Report
Appears in Collections:Sci - Research Reports

Files in This Item:
File Description SizeFormat 
pasvadee_ana.pdf12.16 MBAdobe PDFView/Open


Items in DSpace are protected by copyright, with all rights reserved, unless otherwise indicated.