Please use this identifier to cite or link to this item: http://cuir.car.chula.ac.th/handle/123456789/12606
Title: พรรณไม้ในบริเวณพระจุฑาธุชราชฐาน เกาะสีชัง จังหวัดชลบุรี : รายงานฉบับสมบูรณ์
Authors: นันทนา อังกินันทน์
อบฉันท์ ไทยทอง
บุศบรรณ ณ สงขลา
วิยดา เทพหัตถี
ทวีศักดิ์ บุญเกิด
พัชรา ลิมปนะเวช
ศุภจิตรา ชัชวาลย์
ชุมพล คุณวาสี
ต่อศักดิ์ สีลานันท์
พงศ์ธาริน โล่ห์ตระกูล
ธีรดา หวังสมบูรณ์ดี
เรืองวิทย์ บรรจงรัตน์
ชนิตา ปาลิยะวุฒิ
ปริญญนุช ดรุมาศ
ฐปนา บางยี่ขัน
สหัส จันทนาอรพินท์
Email: ไม่มีข้อมูล
ไม่มีข้อมูล
ไม่มีข้อมูล
ไม่มีข้อมูล
ไม่มีข้อมูล
patchra.l@chula.ac.th
Supachitra.C@Chula.ac.th
ไม่มีข้อมูล
Tosak.S@Chula.ac.th
Pongtharin.L@chula.ac.th
Teerada.W@Chula.ac.th
Ruengwit.B@Chula.ac.th
Chanita.P@Chula.ac.th
ไม่มีข้อมูล
Thapana.B@Chula.ac.th
Sahut.C@Chula.ac.th
Other author: จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
Subjects: พระตำหนักจุฑาธุชราชฐาน
พฤกษชาติ -- ไทย -- เกาะสีชัง
ต้นไม้ -- ไทย -- เกาะสีชัง
Issue Date: 2548
Publisher: จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
URI: http://cuir.car.chula.ac.th/handle/123456789/12606
Type: Technical Report
Appears in Collections:Sci - Research Reports

Files in This Item:
File Description SizeFormat 
nantana_Botany.pdf14.47 MBAdobe PDFView/Open


Items in DSpace are protected by copyright, with all rights reserved, unless otherwise indicated.