Please use this identifier to cite or link to this item: http://cuir.car.chula.ac.th/handle/123456789/5649
Title: ศักยภาพและขีดความสามารถด้านการแข่งขันของอุตสาหกรรมยานยนต์และชิ้นส่วน : รายงานผลการวิจัย
Authors: อัจฉรา จันทร์ฉาย
จินตนา บุญบงการ
สุมน มาลาสิทธิ์
สุพัตรา บุญมาก
พักตร์ผจง วัฒนสินธุ์
สุทธิิมา ชำนาญเวช
พรรณนิภา รอดวรรณะ
ฐิติพร ชมภูคำ
Email: Achara.C@Chula.ac.th
Chintana.B@Chula.ac.th
Sumon.M@Chula.ac.th
Supattra.B@Chula.ac.th
Pakpachong.V@Chula.ac.th
fcomsjn@acc.chula.ac.th
Pannipa.R@Chula.ac.th
ไม่มีข้อมูล
Other author: จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี
Subjects: อุตสาหกรรมรถยนต์ -- ไทย
อุตสาหกรรมชิ้นส่วนรถยนต์ -- ไทย
Issue Date: 2549
Publisher: จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
URI: http://cuir.car.chula.ac.th/handle/123456789/5649
Type: Technical Report
Appears in Collections:Acctn - Research Reports

Files in This Item:
File Description SizeFormat 
no_fulltext.pdf24.93 kBAdobe PDFView/Open
Achara_Industrial .pdf740.37 kBAdobe PDFView/Open


Items in DSpace are protected by copyright, with all rights reserved, unless otherwise indicated.