Please use this identifier to cite or link to this item: http://cuir.car.chula.ac.th/handle/123456789/60329
Title: โครงการวิจัยย่อย การอนุรักษ์ความหลากหลายทางชีวภาพ สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี : รายงานผลการดำเนินงานวิจัย ประจำปีงบประมาณ 2553
Other Titles: การอนุรักษ์ความหลากหลายทางชีวภาพ สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี : โครงการวิจัยย่อย
ความหลากหลายของแมลงที่มีความสำคัญทางการเกษตร พื้นที่ โครงการอนุรักษ์พันธุกรรมพืชอันเนื่องมาจากพระราชดำริ สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี
การพัฒนาการเบื้องต้นของไข่ การเจริญเติบโต และการสร้างสารที่มีฤทธิ์ทางชีวภาพของทากเปลือย Jorunna fenebris Kelaat, 1858
ความสัมพันธ์ของการเปลี่ยนแปลงของเนื้อเยื่ออวัยวะสืบพันธุ์แลระดับฮอร์โมนเพศในช่วงฤดูสืบพันธ์ของแย้ Leiolepis belliana
โครงการฝึกอบรมเยาวชน ค่ายความหลากหลายทางชีวภาพ สำหรับครูและนักเรียนระดับมัธยมศึกษาเขตภาคตะวันออก
Authors: ผุสตี ปริยานนท์
มาลินี ฉัตรมงคลกุล
สุชนา ชวนิตย์
สุรีรัตน์ เดี่ยววานิชย์
วรณพ วิยกาญจน์
วิเชฎฐ์ คนซื่อ
บัณฑิกา อารีย์กุล บุทเชอร์
ชัชวาล ใจซื่อกุล
นพดล กิตนะ
จิรารัช กิตนะ
ชิดชัย จันทร์ตั้งสี
มารุต เฟื่องอาวรณ์
Email: putsateep@yahoo.com
malinee.c@chula.ac.th
Suchana.C@Chula.ac.th
Sureerat.D@Chula.ac.th
Voranop.V@Chula.ac.th
Wichase.K@Chula.ac.th
Buntika.A@Chula.ac.th
Chatchaw.C@Chula.ac.th
Noppadon.K@Chula.ac.th
Jirarach.S@Chula.ac.th
Chitchai.C@Chula.ac.th
Marut.F@Chula.ac.th
Other author: จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. คณะวิทยาศาสตร์
Subjects: ความหลากหลายทางชีวภาพ
การอนุรักษ์ความหลากหลายทางชีวภาพ
Biodiversity
Biodiversity conservation
Issue Date: 2553
Publisher: จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
URI: http://cuir.car.chula.ac.th/handle/123456789/60329
Type: Technical Report
Appears in Collections:Sci - Research Reports

Files in This Item:
File Description SizeFormat 
Putsatee Pa_Res_2553.pdf14.42 MBAdobe PDFView/Open


Items in DSpace are protected by copyright, with all rights reserved, unless otherwise indicated.