Please use this identifier to cite or link to this item: http://cuir.car.chula.ac.th/handle/123456789/2162
Title: ผลของ (N-hydroxymethyl)-2-propylpentamide ต่อเอนไซม์ไซโตโครมพี 450 ในตับหนูขาว
Other Titles: Effect of (N-hydroxymethyl)-2-propylpentamide on rat hepatic cytochrome P450
Authors: สมทรง ลาวัณย์ประเสริฐ
พรพิมล กิจสนาโยธิน
นวลศรี นิวัติศัยวงศ์
มยุรี ตันติสิระ
ชำนาญ ภัตรพานิช
Email: Somsong.L@Chula.ac.th, somsong@pharm.chula.ac.th
Pornpimol.K@Chula.ac.th, ponpimol@pharm.chula.ac.th
Nuansri.N@Chula.ac.th
Mayuree.T@Chula.ac.th, Mayuree@pharm.chula.ac.th
Chamnan.P@Chula.ac.th
Other author: จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ภาควิชาเภสัชเคมี
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ภาควิชาเภสัชเคมี
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ภาควิชาเภสัชเคมี
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ภาควิชาเภสัชเคมี
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ภาควิชาเภสัชเคมี
Subjects: ไซโตโครมพี-450
ตับ
หนูขาว
เอ็น-ไฮดรอกซีเม็ทธิล-2-โพรพิลเพ็นทามาย์
Issue Date: 2545
Publisher: จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
URI: http://cuir.car.chula.ac.th/handle/123456789/2162
Type: Technical Report
Appears in Collections:Pharm - Research Reports

Files in This Item:
File Description SizeFormat 
Somsong(Effect).pdf2.82 MBAdobe PDFView/Open


Items in DSpace are protected by copyright, with all rights reserved, unless otherwise indicated.