Please use this identifier to cite or link to this item: http://cuir.car.chula.ac.th/handle/123456789/6209
Title: ความคิดและภูมิปัญญาไทย : ด้านการศึกษา
Authors: สุมน อมรวิวัฒน์
อำไพ สุจริตกุล
ดวงเดือน อ่อนน่วม
ทิศนา แขมมณี
นิรมล สวัสดิบุตร
ปานตา ใช้เทียมวงศ์
พชรวรรณ จันทรางศุ
รุจิระ สุภรณ์ไพบูลย์
วารี ถิระจิตร
สำลี ทองธิว
อุมา สุคนธมาน
กิติยวดี บุญซื่อ
น้อมศรี เคท
ประคอง สุทธสาร
ประภัสสร์ รุจิพร
พราวพรรณ เหลืองสุวรรณ
พูนสุข บุณย์สวัสดิ์
แรมสมร อยู่สถาพร
วรรณี ศิริโชติ
โสภาพรรณ ชยสมบัติ
อุดมลักษณ์ กุลพิจิตร
Email: ไม่มีข้อมูล
ไม่มีข้อมูล
Duangduen.O@chula.ac.th
Tisana.K@chula.ac.th
ไม่มีข้อมูล
ไม่มีข้อมูล
ไมมี่ข้อมูล
ไม่มีข้อมูล
ไม่มีข้อมูล
Sumlee.T@Chula.ac.th
ไม่มีข้อมูล
ไม่มีข้อมูล
Normsri.C@Chula.ac.th
ไม่มีข้อมูล
ไม่มีข้อมูล
ไม่มีข้อมูล
ไม่มีข้อมูล
Ramsamorn.y@chula.ac.th
ไม่มีข้อมูล
Sopapan.c@chula.ac.th
Udomluck.K@Chula.ac.th
Other author: จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. ภาควิชาประถมศึกษา
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. ภาควิชาประถมศึกษา
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. ภาควิชาประถมศึกษา
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. ภาควิชาประถมศึกษา
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. ภาควิชาประถมศึกษา
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. ภาควิชาประถมศึกษา
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. ภาควิชาประถมศึกษา
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. ภาควิชาประถมศึกษา
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. ภาควิชาประถมศึกษา
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. ภาควิชาประถมศึกษา
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. ภาควิชาประถมศึกษา
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. ภาควิชาประถมศึกษา
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. ภาควิชาประถมศึกษา
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. ภาควิชาประถมศึกษา
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. ภาควิชาประถมศึกษา
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. ภาควิชาประถมศึกษา
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. ภาควิชาประถมศึกษา
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. ภาควิชาประถมศึกษา
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. ภาควิชาประถมศึกษา
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. ภาควิชาประถมศึกษา
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย. ภาควิชาประถมศึกษา
Subjects: การศึกษา -- ไทย -- ประวัติ
แบบเรียน -- ไทย
หลักสูตร -- ประวัติ
Issue Date: 2534
Publisher: จุฬาลงกรณ์ลงกรณ์มหาวิทยาลัย
Description: โครงการวิจัยเฉลิมฉลองสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ ทรงเจริญพระชนมายุครบ 36 พรรษา ของสถาบันไทยศึกษา จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
URI: http://cuir.car.chula.ac.th/handle/123456789/6209
Type: Technical Report
Appears in Collections:Edu - Research Reports

Files in This Item:
File Description SizeFormat 
Sumon.pdf12.32 MBAdobe PDFView/Open


Items in DSpace are protected by copyright, with all rights reserved, unless otherwise indicated.